
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                                                                                                                                              

KOTESHENI NAMBA. 

LGA.161/2022/2023/W/33 

Kwa ajili ya: 

KAZI YA UMALIZIAJI WA MABOMA MATATU KATIKA SHULE YA 

MSINGI KAMINI 

Tarehe: 20/04/2023 

Kwa: LOCAL FUNDI WOTE NA WANANCHI WOTE: 

1. Kotesheni (MK) unafuata Tangazo la umaliziaji wa maboma matatu kwa mwaka wa 

fedha 2022/2023.  

2. Shule ya msingi Kamini imepokea fedha kwa ajili ya umaliziaji wa maboma matatu 

kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya Mapato ya fedha 

hizo yatatumika kugharamia malipo halali ya kazi ya Umaliziaji wa maboma 

matatu katika shule ya msingi Kamini. 

3. Kama itakavyo kubaliwa katika utekelezaji wa ujenzi huo chini ya muongozo wa 

Mhandisi wa Ujenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, malipo yatafanywa 

kulingana na maelewano ila yatazingatia gharama halisi za soko katika Mkoa wa 

Katavi. 

4. Maelekezo ya kujaza Kotesheni ya kazi hii ya umaliziaji yanapatikana katika Ofisi ya 

Mwalimu Mkuu shule ya msingi Kamini.  

5. Mwombaji atafika Ofisi ya Mwalimu Mkuu ili kuchukua kotesheni iliyo na orodha ya 

mahitaji na bei (BoQ) na ramani iliyo wazi kwa ajili ya kwenda kujaza bei ya kila 

kipengele.  

6. Maombi yote yawe na nakala halisi (Original) moja iliyojazwa vizuri na kwa usahihi 

bila kufuta kwa kutumia kalamu ya bluu tu na kusainiwa na mwombaji kila kurasa 

kisha kuwekwa kwenye bahasha nadhifu na iandikwe maandishi juu: 

OFISI YA RAIS, 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO 

 



7.  Maombi yatumwe kwenda kwa Mwalimu Mkuu Shule ya msingi Kamini, S.L.P 

688, Mpanda. 

 

8. MASHARTI YA MWOMBAJI NI KAMA IFUATAVYO; - 

A. FUNDI WA KAWAIDA: 

a. Barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa/kata/kijiji au kitongoji ambako 

mwombaji anatoka. 

a. Nakala ya kitambulisho cha kitaifa (NIDA) au cha mpiga kura. 

b. Nakala ya Tin – number kutoka TRA 

c. Mwombaji awe tayari kufanya kazi kwa muda utakaopangwa na kamati ya ujenzi 

kwa muongozo wa Mhandisi wa ujenzi. 

d. Barua ya maombi ya kazi. 

e. Nyaraka zinazoonesha uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi katika Taasisi za Umma au 

Taasisi Binafsi zinazotambulika. 

f. Vyeti vya ufundi kutoka (VETA) au taasisi nyingine za elimu ya ufundi 

zinazotambulika kisheria vitamuongezea mwombaji sifa Zaidi. 

g. Barua za maombi ya kazi, barua za wadhamini na nyaraka nyingine zote zichapwe 

na ziwasilishwe zikiwa katika mpangilio mzuri. 

h. Endapo kamati ya ujenzi itagundua na kuthibitika fundi uliyeingia Mkataba una kazi 

Zaidi ya moja za namna hii katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, Kamati ya 

ujenzi itakufutia mkataba. 

i. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

j. Barua mbili za wadhamini zinazotambulika na serikali ya aidha mtaa/kata/kijiji au 

kitongoji ambako wadhamini hao wanaishi. 

k. Vyeti vya ufundi ujenzi kutoka kwenye taasisi zinazotambulika na serikali ya jamhuri 

ya muungano wa Tanzania vitamuongezea sifa muombaji. 

B. TAASISI ZA UMMA: 

a. Wasifu wa wasimamizi watakao simamia mradi. 

b. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

c. Nakala ya Tin-number kutoka TRA. 



9. Mwisho wa kuwasilisha Maombi ni Alhamisi ya tarehe 27/04/2023 kabla ya saa 

nne kamili asubuhi. Maombi yote yatafunguliwa hadharani kuanzia saa 4:00 

Asubuhi katika ofisi ya Mwalimu Mkuu shule ya msingi Kamini, waombaji wote 

mnakaribishwa kuhudhuria kikoa cha ufunguzi. 

10. Angalizo maombi yote yatakayo chelewa, sehemu ya maombi, maombi ya 

kielektroniki, na maombi yasiyo funguliwa katika tukio la ufunguzi wa maombi, kwa 

hali yoyote ile hayatakubaliwa kwa tathmini. 

 

 

 

…………… 

Daud Samike Petro 

MWALIMU MKUU 

 


