
HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO 
 

 

 

  

  
TAARIFA KWA UMMA/VYOMBO VYA HABARI 

 

Mkuu wa Wilaya ya Mpanda Bi.Lilian Charles Matinga leo Juni 18, 2018 amepokea msaada wa 

mabati ikiwa ni mchango wa Benki ya NMB kwa ajili ya uboreshaji wa miundombinu ya elimu 

katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

Bi Matinga amepokea msaada huo wa mabati 360 yenye thamani ya shilingi Milioni 10 kutoka 

kwa Meneja wa NMB Kanda ya  nyanda za juu Kusini  Bw.Straton Chilongota  katika tukio la 

kukabidhi msaada huo lililofanyika katika shule ya sekondari Nsimbo. 

Akikabidhiwa msaada huo, Bi.Lilian Matinga ameishukuru NMB kwa kuwa mstari wa mbele 

katika uchangiaji wa shughuli mbalimbali za uboreshaji wa miundombinu  ya elimu na kuwataka 

wadau mbalimbali wa maendeleo  Nchini kuunga mkono jitihada za NMB katika uboreshaji 

huduma za jamii. 

Shule zilizonufaika na msaada wa mabati kutoka Benki ya NMB ni shule ya Sekondari Nsimbo na 

Kenswa zote zilizoko katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

Imetolewa na : 

 

John A.Mganga 
Afisa Habari Mawasiliano na  Uhusiano (W) 
Kitengo cha Habari Mawasiliano TEHAMA na Uhusiano, 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji  
Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

Barua pepe:info@nsimbodc.go.tz 
Tovuti:www.nsimbodc.go.tz 
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