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TAARIFA KWA UMMA/VYOMBO VYA HABARI 

 

KUFUNGULIWA KWA MKUTANO MKUU WA BARAZA LA MADIWANI JULAI 27, 2018 NA 

MH.RAPHAEL KALINGA MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO 

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo Mh.Raphael Kalinga ,leo Julai 27 2018 

amefungua mkutano mkuu  wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

 

Akizungumza wakati wa ufunguzi wa mkutano huo Mh.Kalinga ametoa wito kwa wataalamu wa 

Mipango Miji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo  kuhakikisha kuwa  wanaendelea kutoa elimu 

kwa Wananchi juu ya umuhimu wa   kufanya Ujenzi kwa kuzingatia Mipango Miji badala ya kufanya 

shughuli za Ujenzi kiholela. 

 

Amesema iwapo wataalam watatoa elimu na maelekezo ya kutosha yatakayowezesha Wananchi 

kuzingatia Mipango Miji itachochea kwa sehemu kubwa ukuaji wa Miji katika Halmashauri ya 

Nsimbo  jambo litakaloharakisha  maendeleo. 

 

Mh.Kalinga amewataka Maafisa Mipango Miji kuhakikisha kuwa Elimu inatolewa hususani kwa 

Wakazi wa Kata za Ibindi,na Itenka ili kuwajengea uelewa kuhusu umuhimu wa ujenzi kwa 

kuzingatia Mipango Miji. 

Aidha Mwenyekiti Kalinga amewataka Wataalamu kuzingatia Kanuni Sheria na Taratibu wakati 

wa utoaji wa Mikataba ya kazi mbalimbali hususani za Ukusayaji wa Mapato ili khakikisha kuwa 

Wazabuni wanaopatikana wanakidhi Viwango jamo litakalo saidia kwa kiasi kikubwa kuinua 

mapato ya Halmashauri na hivyo kufikiwa kwa malengo mahsusi ya kuleta maendeleo kwa 

Wananchi. 
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Mwenyekiti Kalinga pia amewataka Wataalam wa Idara ya  Elimu Nsimbo kusimamia kikamilifu 

ufundishaji mashuleni ili kuinua Kiwango cha Ufaulu katika Halmashauri.Amesema licha ya 

matokeo ya kuridhisha yaliyopatikana bado jitiada zaidi zinahitajika ili kuinua kiwango cha Ufaulu 

Nsimbo. 

 

Kuhusu Mapambano dhidi ya UKIMWI Mh.Kalinga ametoa  Wito kwa Wataalam na Madiwani kuwa 

Mabalozi katika uhamasishaji Wananchi kuunga Mkono Kampeni ya upimaji wa Virusi vya UKIMWI 

kwa kujitokeza kwa Wingi kupima Afya zao ili kujitambua. 

 

Mkutano Mkuu wa Baraza la Madiwani unamalizika leo ambapo aarifa za Utekelezaji Kiidara 

zimewasilishwa na Kujadiliwa. 

 

 

 

Imetolewa na : 

 
John A.Mganga 

Afisa Habari Mawasiliano na Uhusiano(W) 

Kitengo cha Habari Mawasiliano TEHAMA na Uhusiano, 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 
Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo 

 


