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YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo anapenda kuwatangazia nafasi za
Kazi Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi ya Mwandishi
Mwendesha Ofisi Daraja la llljumla ya nafasi tano (5) za ajira ya Masharti ya kudumu.
Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha ajira chenye Kumb.Na.FA.97/228/01” TEMP”/06
cha tarehe 06 April,2023 kutoka kwa Katibu Mkuu,Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora kama ifuatavyo: -

MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA lll - NAFASI 5
1 Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu Kidato cha Nne (V).

2 Awe na cheti cha mafunzo ya uhazili na kufaulu Mtihani wa hatua ya tatu.

3 Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika
moja.

4 Awe na mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
na kupata Cheti katika program za Windows, Microsoft Office,Email, Internet na
Publisher.

KAZI NA MAJUKUMU

i Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

il. Kusaidia kupokea wageni na kuwasilisha shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

iil. Kusaidia kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika
Ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

iv. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake Majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisini

V. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake, pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu alipo na

kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.
vil. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.



MSHAHARA

Cheo cha Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la Il kinaanza na ngazi ya Mshahara wa
TGS B kwa mwezi

MASHARTI YA JUMLA

1.

2.

9.

Muombaji awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye
Halmashauri ya wilaya Nsimbo

Muombaji awe na umri kati ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi
kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

. Maombi yote yaambatanishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Details CV)

namba za simu na Anwani sahihi.

Maombi yote ya muombaji yaambatane na nakala za Vyeti vya taaluma, Vyeti vya
Kidato cha Nne au sita (IV au VI), Cheti cha kuzaliwa, cheti cha NIDA au namba na
picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni na ziandikwe jina kwa nyuma.
Testimonials na “Provisional statement of results” hati ya matokeo ya Kidato cha nne
na sita HAVITAKUBALIWA.

Waombaiji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimefanyiwa ulinganishi
na mamlaka husika (TCU na NACTE) na taarifa ya ulinganishi iambatanishwe kwenye
maombi

7. Siku ya usaili kila muombaiji afike na vyeti halisi (Orginal Certificates).
8.

Waombaji waliostafishwa au kuacha kaza katika Utumishi wa Umma hawataruhusiwa
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Utumishi.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 22/05/2023 saa 9.30 Alasiri

10.Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa Anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya Nsimbo,
S. L. P 688,
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