JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, NSIMBO

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb.Na.KTV/NDC/P.30/2/55 23.08.2024
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo amepokea Kibali cha Ajira
Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora kupitia Barua yenye Kumb.Na.FA.97/228/01/09 ya tarehe 25.06.2024.
Hivyo, anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa Watanzania wenye sifa zakujaza
nafasi zifuatazo:
1.0.  MPISHI DARAJA LA Il (NAFASI 01)
111  KAZI NA MAJUKUMU
i.  Kufanya usafi wa jiko;
ii.  Kupika vyakula vya aina mbalimbali;
iii.  Kuhakikisha vyombo vya kupikia vinakuwa safi
iv.  Kutayarisha orodha ya vyakula vya mlo kamili(balanced diet);
v.  Kupika vyakula vya kitaalamu;
vi.  Kuhakikisha chakula kinaandaliwa kwa muda muafaka:
vii.  Kuahakikisha usalama wa jiko na chakula na
viii.  Kutekeleza majukumu mengine utakayopangiwa na msimamizi wako

1.1.2 SIFAZAMWOMBAJI.

Awe amehitimu kidato cha nne (IV). Awe na Astashahada/Cheti (Technician Certificate)
ya fani ya Mapishi (Food Production/ Culinary Arts) kutoka Chuo chochote
kinachotambulika na Serikali.

1.1.3 NGAZIYAMSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali TGS C
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MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

vi.

vil.

viii.

Waombaiji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18

na usiozidi miaka 45 isipokuwa wale walioko kazini Serikalini;

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuhainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya
taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishiwa Umma;

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detall
Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba 22 simu zinazopatikana
na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini

(Referees) watatu wakuaminika.

Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za
kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya

nafasi ya kazi kwa waajiri wao na waajiri wajiridhishe ipasavyo;

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu naTaaluma vilivyothibitishwa na

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. Certificates, -Cheti cha mtihani wa Kidato

cha IV na VI, -ComputerCertificate;

“Testmonial “, “Provisional Results “, “Statement of results *, hati ya matokeo
ya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi;
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iX. Waombaji kazi i ni
e ?Jl kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
umishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na.CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba,2010.

x.  Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.

xi.  Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 29.08.2024.

xi.  MUHIMU:Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyo sainiwa pamoja

na vyeti vya elimu,anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo,
S.L.P 688,

Mpanda-Katavi
xiii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (RecruitmentPortal)
kupitia anuani ifuatayo, httgs:/lgortal.aiira.go.tzl (Anuani_ hii pia inapatikana kwenye
cruitmentPortal’).

tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa('Re
o hili

xiv. Maombi yatakayo wasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangaz

HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa na: \
a\
Eng. Stephano .m
MKURUGENZI MTENDAJI (W),

NSIMBO.
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