JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

Kumb.Na KTV/NDC/P 30/2/58 07.07.2024
YAH: KUITWA KWENYE USAILI

5 Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Uchaguzi Nsimbo anawatangazia waombaji
kazi nafasi za Mwandikishaji Msaidizi na Mwendesha BVR Kata ya Katumba
katika uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura kufika kwenye usaili
utakaofanyika tarehe 11.07.2024 katika Ofisi ya Kata ya Katumba iliopo
Halmshauri ya Wilaya ya Nsimbo.

3 Muda wa kuanzia usaili ni saa 2.30 asubuhi.
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10 NOEL W BASEKA
11 SALUM AMAUA
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Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo: -

1. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, vitambulisho
mfano kitambulisho cha mkaazi, kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Urala,
Hati ya Kusafiria au kitambulisho cha kazi.

2 \Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI (original), kuanzia cheti cha
kuzaliwa, na vile ambavyo uliambatanisha kwenye barua ya maombi.

3. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi.

4. Kila msailiwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaill
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AFISA MWANDIKISHAJI,
JIMBO LA NSIMBO.
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