



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI



Kumb.Na.KTV/NDC/P.30/2/54

07.07.2024

YAH: KUITWA KWENYE USAILI

2. Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Uchaguzi Nsimbo anawatangazia waombaji kazi nafasi za Mwandikishaji Msaidizi na Mwendesha BVR kata ya Machimboni katika uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura kufika kwenye usaili utakaofanyika tarehe 11.07.2024 katika Ofisi ya Kata ya Ibindi Halmshauri ya Wilaya ya Nsimbo.
3. Muda wa kuanzia usaili ni saa 2.30 asubuhi.

ORODHA YA WAOMBAJI

NA.	JINA LA MUOMBAJI
1.	ONEO S. KANYALA
2.	SOJI F. MANJAGATA
3.	GODLISTEN A. ANTHONY
4.	HAMIS K. SAID
5.	NICHOLAUS LUSANA
6.	FURAHA SEKWA
7.	FEBRON CONSTANTIN
8.	GRACE J. UHAKULA

Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, vitambulisho mfano -kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya Kusafiria au kitambulisho cha kazi.
2. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI (original)**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, na vile ambavyo uliambatanisha kwenye barua ya maombi.
3. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi.
4. Kila msailiwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.


Adolf I. Semindu,
AFISA MWANDIKISHAJI,
JIMBO LA NSIMBO.

