



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI



Kumb.Na.KTV/NDC/P.30/2/56

07.07.2024

**YAH: KUITWA KWENYE USAILI**

2. Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Uchaguzi Nsimbo anawatangazia waombaji kazi nafasi za Mwandikishaji Msaidizi na Mwendesha BVR kata ya Uruwira katika uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga kura kufika kwenye usaili utakaofanyika tarehe 11.07.2024 katika Ofisi ya Kata ya Uruwira Halmshauri ya Wilaya ya Nsimbo.
3. Muda wa kuanzia usaili ni saa 2.30 asubuhi.

**ORODHA YA WAOMBAJI**

NA.	JINA LA MUOMBAJI
1.	GIFT K. NKOSS
2.	YUSUPH B. SHITINDI
3.	BARAKA S. MZAI
4.	KASTOY G. CHAULA
5.	JOSEPH M. PANGIPETE
6.	JUMA M. MSHILIMU
7.	PROSPAR K. SILAS
8.	SHARIFA T. SANGA
9.	RESTUTA J. MSAFIRI
10.	GWAKISA MWAMBAPA
11.	PIDIUS K. SIMEO
12.	FAUSTINE T. SWISWI
13.	OSWARD NGONTANI
14.	WILLIAMSON MALWA

Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, vitambulisho mfano -kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya Kusafiria au kitambulisho cha kazi.
2. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI (original)**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, na vile ambavyo uliambatanisha kwenye barua ya maombi.
3. Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi.

4. Kila msaliwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.



Adolf I. Semindu,  
AFISA MWANDIKISHAJI,  
**JIMBO LA NSIMBO.**

TUME HURU YA TAIFA VA MCHAGUZI  
AFISA MWANDIKISHAJI  
JIMBO LA NSIMBO  
TAREHE *07/2024*