

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**



**OFISI YA RAIS,**

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO**



*Unapojibutafadhalitaja:*

**KUMB. NA.KTV/NDC/A.40/3/144**

13.11.2023

Tangazo kwa Watanzania Wote.

**Yah. KUITWA KWENYE USAILI WA MAHOJIANO YA ANA KWA ANA (ORAL INTERVIEW).**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Nsimbo anawatangazia wananchi wafuatao kuja kwenye usaili wa mahojiano ya ana kwa ana (Oral Interview) baada ya kushinda kwenye usaili wa Vitendo uliofanyika 13.11.2023 katika ukumbi wa Nsimbo.Sekondari Hivyo basi Wasailiwa wafuatao wanatakiwa kufika tarehe 14.11.2023 katika Ukumbi wa Nsimbo Sekondari saa 2.00.Asubuhi.


Muda wa Kuanza Usaili ni Saa 2.00 asubuhi.

**NAFASI YA MWEENDESHA OFISI DARAJA LA II**

S/N	NAMBA YA USAILI	ALAMA	MAONI
1	MM-NSIMBODC-0004	59	AMECHAGULIWA
2	MM-NSIMBODC-0019	72	AMECHAGULIWA
3	MM-NSIMBODC-0025	79	AMECHAGULIWA
4	MM-NSIMBODC-0026	94	AMECHAGULIWA
5	MM-NSIMBODC-0030	72	AMECHAGULIWA
6	MM-NSIMBODC-0040	76	AMECHAGULIWA

**Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-**

1. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi ambavyo ni Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Urai, au hati ya kusafiria.
2. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI** kuanzia cheti cha kuzaliwa, Kidato cha Nne, Kidato cha Sita, na Vyeti vya Taaluma ikiwemo cheti cha Stashada na kuendelea kutegemea na sifa za muombaji.
3. Watahiniwa watakao wasilisha "testimonials", hati za matokeo ya kidato cha **IV, VI** (form four and Form six Result Slip) **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
4. Kila msailiwa ni **LAZIMA AWE NA KITAMBULISHO CHA NIDA AU NAMBA YA NIDA** kama hatakuwa nayo hataruhusiwa kuendelea na usaili.
5. Kila msailiwa ni lazima azingatie tarehe, muda na mahali alipapongwiwa kufanya usaili.
6. Kila msailiwa atajigharamia Chakula Usafiri na Malazi.
7. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahahakishe Vyeti vyao vilishahakikiwa na kuidhinishwa na mamalaka husika TCU, NECTA.
8. Waombaji wa kazi ambao majina yao hayakuonekana katika Tangazo hili watambue kuwa hawajakidhi vigezo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapo tangazwa kwa kuzingatia mahitaji ya Tangazo husika .
9. Aidha kwa waombaji wote wa kazi mnataarifiwa kuwa usaili utafanyika kwa mujibu wa Sheria, Kanuni na Taratibu za Utumishi wa Umma kwa mantiki hiyo mjihadhari na matapeli wanaotumia majina ya watu na vyeo vya watu kujipatia fedha

  
**DANIEL WALAKUNGA**  
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA NSIMBO**  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**NSIMBO**

---

*Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Nsimbo, S. L. P. 688, Mpanda - Katavi, Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu: +025-2955164 Nukushi: +025-2955164, Barua Pepe: ded@nsimbodc.go.tz. Tovuti: www.nsimbodc.go.tz*