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YAH: MAPOKEZI YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA KWA MWAKA 2018 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo 

Wananchi wote  kuwa mapokezi ya mbio za mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa Mwaka 2018 katika 

Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo yatafanyika  

Ikondamoyo kilichopo katika Kata ya Uruwira 

 

Hivyo wananchi wote mnaombwa kutoa ushirikiano wa dhati ku

Uhuru ikiwa ni pamoja na kujitokeza pembezoni mwa barabara ambamo mwenge wa Uhuru utapita,  

pamoja na kujitokeza kwa wingi  katika Mkesha wa Mwenge

Mpira Kanoge Laini  kwa ajili ya Kukesha pamoja 

 

Aidha kutakuwa na mkesha utakaoambatana na burudani ya ngoma,nyimbo za kwaya na muziki  

zitakazotolewa na Wasanii mbalimbali na Vikundi vya ngoma vya asili  kwa ajili ya maandalizi ya  

kuupokea Mwenge wa Uhuru   katika Kijiji

2018 saa 12 kamili jioni mpaka Asubuhi.

 

Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa mwaka 2018 zinabeba ujumbe unaosema “

maisha,wekeza sasa kwa maendeleo ya Taifa letu.”

wa mwenge wa Uhuru ni pamoja na ujumbe wa  Mapambano dhini ya Rushwa unaosema   “

rushwa –Jenga Tanzania”, Ujumbe wa Mapambano dhidi ya UKIMWI unaosema 

Jitambue Pima Afya yako sasa” 

“Tuwasikilize na kuwashauri watoto ili wasitumie Dawa za Kulevya” 

dhidi ya malaria unasema, “Shiriki kutokomeza malaria kwa manufaa ya Jamii”

 

Mwenge wa Uhuru utakimbizwa katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kwa muda wa siku moja 

ambapo utazindua na kuweka mawe ya msingi katika miradi 12 ya maendeleo iliyoko Katika kata 
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TAARIFA KWA UMMA 

YAH: MAPOKEZI YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA KWA MWAKA 2018 
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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo Bw.Mwailwa Smith Pangani

Wananchi wote  kuwa mapokezi ya mbio za mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa Mwaka 2018 katika 

yatafanyika  Tarehe 3/05/2018 saa mbili kamili asubuhi katika Kijiji cha 

ilichopo katika Kata ya Uruwira Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

kutoa ushirikiano wa dhati kuanzia mapokezi ya mbio za Mwenge wa 

ni pamoja na kujitokeza pembezoni mwa barabara ambamo mwenge wa Uhuru utapita,  

wingi  katika Mkesha wa Mwenge katika Kata ya Kanoge eneo la Uwanja wa 

kwa ajili ya Kukesha pamoja na Mwenge wa Uhuru. 

kuwa na mkesha utakaoambatana na burudani ya ngoma,nyimbo za kwaya na muziki  

otolewa na Wasanii mbalimbali na Vikundi vya ngoma vya asili  kwa ajili ya maandalizi ya  

kuupokea Mwenge wa Uhuru   katika Kijiji cha Ikondamoyo Kata ya Uruwira,utakaoanz

saa 12 kamili jioni mpaka Asubuhi. 

Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa mwaka 2018 zinabeba ujumbe unaosema “

maisha,wekeza sasa kwa maendeleo ya Taifa letu.” Jumbe nyingine zinazoambatana na Ujumbe mkuu 

mwenge wa Uhuru ni pamoja na ujumbe wa  Mapambano dhini ya Rushwa unaosema   “

Ujumbe wa Mapambano dhidi ya UKIMWI unaosema 

Jitambue Pima Afya yako sasa” Ujumbe wa mapambano dhini ya dawa za kulevya unaosema

sikilize na kuwashauri watoto ili wasitumie Dawa za Kulevya” ambapo ujumbe wa mapambano 

“Shiriki kutokomeza malaria kwa manufaa ya Jamii” 

utakimbizwa katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kwa muda wa siku moja 

bapo utazindua na kuweka mawe ya msingi katika miradi 12 ya maendeleo iliyoko Katika kata 
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YAH: MAPOKEZI YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA KWA MWAKA 2018 

Bw.Mwailwa Smith Pangani,anawatangazia 

Wananchi wote  kuwa mapokezi ya mbio za mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa Mwaka 2018 katika 

saa mbili kamili asubuhi katika Kijiji cha 

nzia mapokezi ya mbio za Mwenge wa 

ni pamoja na kujitokeza pembezoni mwa barabara ambamo mwenge wa Uhuru utapita,  

katika Kata ya Kanoge eneo la Uwanja wa 

kuwa na mkesha utakaoambatana na burudani ya ngoma,nyimbo za kwaya na muziki  

otolewa na Wasanii mbalimbali na Vikundi vya ngoma vya asili  kwa ajili ya maandalizi ya  

cha Ikondamoyo Kata ya Uruwira,utakaoanza kuanzia Aprili  2 

Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa kwa mwaka 2018 zinabeba ujumbe unaosema “Elimu ni ufunguo wa 

Jumbe nyingine zinazoambatana na Ujumbe mkuu 

mwenge wa Uhuru ni pamoja na ujumbe wa  Mapambano dhini ya Rushwa unaosema   “Kataa 

Ujumbe wa Mapambano dhidi ya UKIMWI unaosema   “Mwananchi 

Ujumbe wa mapambano dhini ya dawa za kulevya unaosema 

ambapo ujumbe wa mapambano 

utakimbizwa katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kwa muda wa siku moja 

bapo utazindua na kuweka mawe ya msingi katika miradi 12 ya maendeleo iliyoko Katika kata 
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mbalimbali za  Halmashauri ya Wilaya ya  Nsimbo. Baada ya shughuli ya uzinduzi wa Miradi, Mwenge wa 

Uhuru  utakesha katika Uwanja wa Mpira Kanoge Laini ambapo kutakuwa na burudani mbalimbali 

zitakazotolewa na Wasanii,Bendi za Muziki na Vikundi mbalimbali vya ngoma.  

Baada ya Mwenge wa Uhuru kukesha katika Uwanja wa Mpira Kanoge Laini utakabidhiwa katika 

Halmashauri ya Wilaya ya  Mpanda Wilayani Tanganyika ili kuendelea na ratiba yake ya uzinduzi wa 

miradi mbalimbali ya Maendeleo Nchini. 

 

Mkurugenzi Mtendaji kwa niaba ya watumishi wote pamoja na kamati mbalimbali za maandalizi 

anawatakia wananchi wote maandalizi mema ya tukio la kipekee la Mapokezi ya Mbio za Mwenge wa 

Uhuru kitaifa kwa Mwaka 2018. 

 

“Elimu ni ufunguo wa maisha,wekeza sasa kwa maendeleo ya Taifa letu.” 
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