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TAARIFA KWA UMMA/VYOMBO VYA HABARI 

UUZWAJI WA VIWANJA KATIKA ENEO LA ISINDE HALMASHAURI YA WILAYA YA 

NSIMBO 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo  Bw.Mwailwa Smith Pangani  

anawatangazia  Wananchi wote uuzaji wa viwanja vilivyopo eneo la Isinde katika Halmashauri ya 

Wilaya ya Nsimbo. 

Viwanja vitauzwa kwa bei iliyoidhinishwa na Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi 

ambapo , Mteja ataruhusiwa kulipa kwa awamu kwa muda wa miezi sita (06).  

Viwanja vipo  Isinde, karibu na barabara Kuu ya Mpanda-Tabora. Bei ya kiwanja ni Tshs 800 kwa 

Mita ya Mraba kwa viwanja vya makazi, Tshs 1000 kwa makazi na Biashara na 1500 kwa 

matumizi ya biashara pekee. 

Hivyo, wananchi wote wanaohitaji viwanja wanakaribishwa kufika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji 

Idara ya Ardhi ili kuchagua viwanja wanavyovihitaji. 

Aidha kwa wateja waliochagua viwanja awali na hawajalipia viwanja vyao wanatakiwa 

kuwasiliana na ofisi kabla ya kulipia viwanja hivyo ili kujua kama havijauzwa kwa wateja 

wengine.  

Imetolewa na : 

 
John A.Mganga 
Afisa Habari Mawasiliano na  Uhusiano (W) 
Kitengo cha Habari Mawasiliano TEHAMA na Uhusiano, 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo. 

Barua pepe:info@nsimbodc.go.tz 
Tovuti:www.nsimbodc.go.tz 
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