HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO

Barua pepe:info@nsimbodc.go.tz

Tovuti:www.nsimbodc.go.tz S.L.P 688
MPANDA

)

Press No: NDC/ICPRU/Press Rel.NO .24 19 Agosti 2018

TAARIFA KWA UMMA/VYOMBO VYA HABARI

SALAMU ZA RAMBIRAMBI KWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA MH.JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULLI.

Mpanda-Katavi,

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo imepokea kwa
masikitiko makubwa taarifa za kifo cha Dada wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Bi.Monica Pombe Joseph Magufuli aliyefariki dunia Agosti 19 2018, katika
Hospitali ya Bugando Jijini Mwanza alikokuwa akipatiwa Matibabu.

Mkurugenzi Mtendaji Bw.Mohamed Ramadhani, pamoja na Watumishi wote wa
Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo wanatoa salamu za pole kwa Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania Mh.John Pombe Joseph Magufuli, kipekee kwa Familia ya
Marehemu,ndugu Jamaa,Marafiki na wote walioguswa na msiba huu.

“BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE”
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Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Habari Mawasiliano TEHAMA na Uhusiano,
Kitengo cha Habari Mawasiliano TEHAMA na Uhusiano,

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo.



