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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                                                                                                                                              

 
KOTESHENI NAMBA. 

LGA.161/2022-2023/W/30 

Kwa ajili ya: 

KAZI YA UJENZI WA VYUMBA VIWILI (2) VYA MADARASA KATIKA 

SHULE YA MSINGI SOKOINE 

Tarehe: 03/04/2023 

 

Kwa: LOCAL FUNDI WOTE NA WANANCHI WOTE. 

1. Kotesheni (MK) unafuata Tangazo la ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika Shule 

ya msingi Sokoine kwa mwaka wa fedha 2022/2023.  

2. Serikali ya Tanzania imetoa fedha kwa ajili ya uendeshaji wa miradi katika Halmashauri 

ya Wilaya Nsimbo kwa mwaka wa fedha 2022/2023, sehemu ya fedha hizo inakusudiwa 

zitumike kwa ajili ya ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika shule ya msingi Sokoine. 

3. Kama itakavyo kubaliwa katika utekelezaji wa ujenzi huo chini ya muongozo wa Mhandisi 

wa Ujenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, malipo yatafanywa kulingana na 

maelewano ila yatazingatia gharama halisi za soko katika Mkoa wa Katavi. 

4. Maelekezo ya kujaza Kotesheni ya kazi hii ya ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa 

yanapatikana katika Ofisi ya Mwalimu mkuu, Shule ya Msingi Sokoine. 

5. Mwombaji atafika Ofisi ya Mwalimu mkuu, Shule ya Msingi Sokoine iliyopo kijiji cha 

Sokoine kata ya Katumba Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, ili kuchukua kotesheni zilizo 

na orodha ya mahitaji na bei (BoQ) na ramani na iliyo wazi kwa ajili ya kwenda kujaza 

bei ya kila kipengele bila gharama yoyote. 

6. Maombi yote yawe na nakala halisi (Original) moja iliyojazwa vizuri na kwa usahihi bila 

kufuta kwa kutumia kalamu ya bluu tu na kusainiwa na mwombaji kila kurasa kisha 

kuwekwa kwenye bahasha nadhifu na iandikwe maandishi juu: 

  

OFISI YA RAIS, 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO 
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7. Maombi yatumwe kwenda kwa Mwalimu mkuu shule ya msingi Sokoine, S.L.P 688, 

Mpanda. 

8.  MASHARTI YA MWOMBAJI NI KAMA IFUATAVYO; - 

A. FUNDI WA KAWAIDA 

 

a. Barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa/kata/kijiji au kitongoji ambako 

mwombaji anatoka. 

b. Nakala ya kitambulisho cha kitaifa (NIDA) au cha mpiga kura. 

c. Nakala ya Tin – number kutoka TRA 

d. Mwombaji awe tayari kufanya kazi kwa muda utakaopangwa na kamati ya ujenzi 

kwa muongozo wa Mhandisi wa ujenzi. 

e. Barua ya maombi ya kazi. 

f.  Nyaraka zinazoonesha uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi katika Taasisi za Umma au 

Taasisi Binafsi zinazotambulika. 

g. Vyeti vya ufundi kutoka (VETA) au taasisi nyingine za elimu ya ufundi 

zinazotambulika kisheria vitamuongezea mwombaji sifa Zaidi. 

h. Barua za maombi ya kazi, barua za wadhamini na nyaraka nyingine zote zichapwe 

na ziwasilishwe zikiwa katika mpangilio mzuri. 

i. Endapo kamati ya ujenzi itagundua na kuthibitika fundi uliyeingia Mkataba una kazi 

Zaidi ya moja za namna hii katika Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, Kamati ya 

ujenzi itakufutia mkataba. 

j. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

k. Barua mbili za wadhamini zinazotambulika na serikali ya aidha mtaa/kata/kijiji au 

kitongoji ambako wadhamini hao wanaishi. 

l. Vyeti vya ufundi ujenzi kutoka kwenye taasisi zinazotambulika na serikali ya Jamhuri 

ya Muungano wa Tanzania vitamuongezea sifa muombaji. 

 

B. TAASISI ZA UMMA 

a. Wasifu wa wasimamizi watakao simamia mradi. 

b. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

c. Nakala ya Tin-number kutoka TRA. 
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9. Mwisho wa kuwasilisha Maombi ni Jumanne ya tarehe 11/04/2023 kabla ya saa nne 

kamili asubuhi. Maombi yote yatafunguliwa hadharani kuanzia saa 4:00 Asubuhi katika 

Ofisi ya Mwalimu Mkuu, Shule ya msingi Sokoine, waombaji wote mnakaribishwa 

kuhudhuria kikoa cha ufunguzi. 

10. Angalizo maombi yote yatakayo chelewa, sehemu ya maombi, maombi ya kielektroniki, 

na maombi yasiyo funguliwa katika tukio la ufunguzi wa maombi, kwa hali yoyote ile 

hayatakubaliwa kwa tathmini. 

 

 

 

Peter Belcham Sinkala 

MWALIMU MKUU 

SHULE YA MSINGI SOKOINE 


