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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                                                                                                                                              

 
KOTESHENI NAMBA. 

LGA.161/2022/2023/W/25 

Kwa ajili ya: 

KAZI YA UJENZI WA MATUNDU KUMI (10) YA VYOO VYA 

WANAFUNZI WASICHANA KATIKA SHULE YA MSINGI KALOLENI 

Tarehe: 20/04/2023 

 
Kwa: LOCAL FUNDI WOTE NA WANANCHI WOTE: 

1. Kotesheni (MK) unafuata Tangazo la ujenzi wa matundu kumi (10) ya vyoo vya 

wanafunzi wasichana kwa mwaka wa fedha 2022/2023.  

2. Shule ya msingi Kaloleni imepokea fedha kwa ajili ya ujenzi wa matundu kumi(10) ya 

vyoo vya wanafunzi wasichana kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa 

kuwa sehemu ya Mapato ya fedha hizo yatatumika kugharamia malipo halali ya kazi 

ya ujenzi wa matundu kumi (10) ya vyoo vya wanafunzi wasichana katika 

shule ya msingi Kaloleni. 

3. Kama itakavyo kubaliwa katika utekelezaji wa ujenzi huo chini ya muongozo wa 

Mhandisi wa Ujenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo, malipo yatafanywa 

kulingana na maelewano ila yatazingatia gharama halisi za soko katika Mkoa wa 

Katavi. 

4. Maelekezo ya kujaza Kotesheni ya kazi hii ya ujenzi yanapatikana katika Ofisi ya 

Mwalimu Mkuu shule ya msingi Kaloleni.  

5. Mwombaji atafika Ofisi ya Mwalimu Mkuu ili kuchukua kotesheni iliyo na orodha ya 

mahitaji na bei (BoQ) na ramani iliyo wazi kwa ajili ya kwenda kujaza bei ya kila 

kipengele.  

OFISI YA RAIS, 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO 
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6. Maombi yote yawe na nakala halisi (original) moja iliyojazwa vizuri na kwa usahihi 

bila kufuta kwa kutumia kalamu ya bluu tu na kusainiwa na mwombaji kila kurasa 

kisha kuwekwa kwenye bahasha nadhifu na iandikwe maandishi juu: 

7. Maombi yatumwe kwenda kwa Mwalimu Mkuu Shule ya msingi Kaloleni, S.L.P 

688, Mpanda. 

 

8. MASHARTI YA MWOMBAJI NI KAMA IFUATAVYO; - 

A. FUNDI WA KAWAIDA: 

a. Barua ya utambulisho kutoka serikali ya mtaa/kata/kijiji au kitongoji 

ambako mwombaji anatoka. 

b. Nakala ya kitambulisho cha kitaifa (NIDA) au cha mpiga kura. 

c. Nakala ya Tin – number kutoka TRA 

d. Mwombaji awe tayari kufanya kazi kwa muda utakaopangwa na kamati ya 

ujenzi kwa muongozo wa Mhandisi wa ujenzi. 

e. Barua ya maombi ya kazi. 

f. Nyaraka zinazoonesha uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi katika Taasisi za 

Umma au Taasisi Binafsi zinazotambulika. 

g. Vyeti vya ufundi kutoka (VETA) au taasisi nyingine za elimu ya ufundi 

zinazotambulika kisheria vitamuongezea mwombaji sifa Zaidi. 

h. Barua za maombi ya kazi, barua za wadhamini na nyaraka nyingine zote 

zichapwe na ziwasilishwe zikiwa katika mpangilio mzuri. 

i. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

j. Barua mbili za wadhamini zinazotambulika na serikali ya aidha 

mtaa/kata/kijiji au kitongoji ambako wadhamini hao wanaishi. 

k. Vyeti vya ufundi ujenzi kutoka kwenye taasisi zinazotambulika na serikali ya 

jamhuri ya muungano wa Tanzania vitamuongezea sifa muombaji. 
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B. TAASISI ZA UMMA: 

a. Wasifu wa wasimamizi watakao simamia mradi. 

b. Nyaraka za uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi hii. 

c. Nakala ya Tin-number kutoka TRA. 

 

9. Mwisho wa kuwasilisha maombi ni Alhamisi ya tarehe 27/04/2023 kabla ya saa 

nne kamili asubuhi. Maombi yote yatafunguliwa hadharani kuanzia saa 4:00 

Asubuhi katika ofisi ya Mwalimu Mkuu shule ya msingi Kaloleni, waombaji wote 

mnakaribishwa kuhudhuria kikoa cha ufunguzi. 

10. Angalizo maombi yote yatakayo chelewa, sehemu ya maombi, maombi ya 

kielektroniki, na maombi yasiyo funguliwa katika tukio la ufunguzi wa maombi, 

kwa hali yoyote ile hayatakubaliwa kwa tathmini. 

 

 

 

 

…………… 

Aniceth G. Nkwangala 

MWALIMU MKUU 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


